| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
| Màu sắc | màu trắng |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
|---|---|
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Màu sắc | màu trắng |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại | Đèn cầm tay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
| Công suất | nhỏ bé |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Độ tin cậy | Cao |
|---|---|
| Tạo ra nitơ | tiếp diễn |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
|---|---|
| Ứng dụng | cắt laser |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
|---|---|
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Cắm và chạy |