| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
| Màu sắc | màu trắng |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33L/phút |
| điểm sương | -40℃ |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 30 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 5 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 9 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 14 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 2 Nm3/h |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | MÀNG DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 4 Nm3/h |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 0,5 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,3 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÃ THU NHỎ |