| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 150 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 70 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 200 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.7 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -50 °C |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
|---|---|
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
| สี | สีขาว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภท | แบบพกพา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความน่าเชื่อถือ | สูง |
|---|---|
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ความทนทาน | อายุยาว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |