| Lợi nhuận | tăng |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | 50L |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| quy mô | 53*43*101cm |
| Công suất đầu ra | 18~40L/Phút |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| hội nhập | liền mạch |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Độ chính xác | Cao |
| Khả năng tương thích | Nhiều loại vật liệu |
| Hiệu quả về chi phí | Vâng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 40 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |