| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Loại | Cắm và chạy |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| điểm sương | -40℃ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại | Cắm và chạy |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Loại khí | nitơ |
|---|---|
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| nguồn khí | Không khí |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz tùy chỉnh |
| Tốc độ dòng khí | 18-33 l/phút |
| Đầu ra khí | 99,99%-99,999% |
| Kiểm soát độ tinh khiết | có thể điều chỉnh |
| Phạm vi áp | 2-6 thanh |
|---|---|
| Trọng lượng | 100 kg |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |