| Áp suất làm việc | 6 ~ 8 bar |
|---|---|
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Dải áp suất khí vào | 8kg-10kg |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Kích thước | 53*43/101cm |
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
|---|---|
| Loại | máy tạo khí nitơ |
| Dải áp suất khí vào | 8kg-10kg |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ -40 |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |
| điểm sương | -40 |
|---|---|
| Thời gian khởi động | Lần đầu tiên sử dụng ≤ 13 phút |
| độ tinh khiết của khí | 99,99%-99,999% |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
| Công nghệ | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| điểm sương | -40℃ |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại | máy phát điện |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |