| Áp lực | 7-9 thanh |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
|---|---|
| Kích thước | nhỏ bé |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Nguồn điện | Điện |
|---|---|
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Hiệu quả | Cao |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Loại khí | Nitơ |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gas_type | nitơ |
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |