| Kích cỡ | nhỏ |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kiểu | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Hiệu quả | Cao |
| Dung tích | Máy tạo nitơ mini |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 30 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 10nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 6 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 25 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 7 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 9 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |