| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống hàn laser |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33L/phút |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Tần số | 50/60hz |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| điểm sương | -40℃ |
| Hiệu quả | Cao |
|---|---|
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Kích thước | nhỏ |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |