| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ประสิทธิภาพ | สูง |
|---|---|
| การใช้งาน | แล็ป |
| ระดับความบริสุทธิ์ | สูง |
| ขนาด | มินิ |
| วัสดุ | เกรดห้องแล็บ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 70 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 70 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 150 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 200 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.7 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -50 °C |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 150 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |