| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 80 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 45 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 80 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 45 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |