| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
|---|---|
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống hàn laser |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Phương pháp cung cấp nitơ | LIÊN TỤC |
|---|---|
| Cân nặng | 100 kg |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | Ổn định |
| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
|---|---|
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Độ chính xác | Cao |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Cắt nhanh | Cao |
| Khả năng tương thích | Nhiều loại vật liệu |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |