| Loại | máy tạo khí nitơ |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | 50L |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| quy mô | 53*43*101cm |
| Công suất đầu ra | 18~40L/Phút |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
|---|---|
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Cắm và chạy |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Loại | Cắm và chạy |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Loại | Cắm và chạy |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
| Màu sắc | màu trắng |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Loại | Hệ thống hàn và hàn laser |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| tốc độ hàn | Cao |
| Cắt nhanh | Cao |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ -40 |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
|---|---|
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Màu sắc | màu trắng |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |