| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 40 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 25 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 45 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 120 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Kích cỡ | nhỏ |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kiểu | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Hiệu quả | Cao |
| Dung tích | Máy tạo nitơ mini |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Tiết kiệm năng lượng | ≥70% |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | PSA |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Loại | PSA |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/380V |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá áp, bảo vệ quá tải, bảo vệ nhiệt độ quá |
| Loại | PSA |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tiết kiệm năng lượng | ≥70% |
| chứng nhận | CE |
|---|---|
| Tiết kiệm năng lượng | ≥70% |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33n3/h |
| Vật liệu | Thép không gỉ |