| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
|---|---|
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
|---|---|
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
| สี | สีขาว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ประเภท | ระบบเชื่อมและตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| ความเร็วในการเชื่อม | สูง |
| ความเร็วตัด | สูง |
| การบริโภคพลังงาน | ต่ำ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~ -40 ℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |