| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 7 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 0,8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,3 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA THU NHỎ |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 22 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| nguồn năng lượng | Điện |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Bảo hành | 1 năm |
| Flow_rate | 18-33 l/phút |
|---|---|
| nguồn năng lượng | Điện |
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gas_type | nitơ |
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| Flow_rate | 18-33 l/phút |
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguồn năng lượng | Điện |