| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 7 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -45 ° C |
| เทคโนโลยี | พีเอสเอ คอมแพ็ค |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 0.8 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.3 เมกะปาสคาล |
| จุดน้ำค้าง | -45 ° C |
| เทคโนโลยี | PSA จิ๋ว |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 22 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.7 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -45 ° C |
| เทคโนโลยี | PSA แบบพกพา |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
|---|---|
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| flow_rate | 18-33 L/นาที |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| การพกพา | แบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| flow_rate | 18-33 L/นาที |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |