| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 18 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 10nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 12 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 6 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | BÀN PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 25 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |