| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Kích thước | nhỏ bé |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
|---|---|
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Cách sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Nguồn điện | Điện |
| Dung tích | Máy tạo nitơ mini |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | nitơ |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
| Chế độ hoạt động | tiếp diễn |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
|---|---|
| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Phạm vi áp | 2-6 thanh |
|---|---|
| Trọng lượng | 100 kg |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Nguồn điện | Điện |
| Dung tích | Bé nhỏ |
| Bảo hành | 1 năm |