| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระดับความบริสุทธิ์ | สูง |
|---|---|
| เทคโนโลยี | PSA (การดูดซับความดันแกว่ง) |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้า |
| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ระยะความดัน | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความจุ | เล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |