| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Áp lực | 7-9 thanh |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Loại khí | Nitơ |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Loại khí | Nitơ |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Loại khí | N₂ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Độ tinh khiết | Độ tinh khiết cao |
| Công suất sản xuất | 300 đơn vị mỗi tháng |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
|---|---|
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
| Khả năng lưu trữ | 50L |
| Công suất | 1-20 N m³/h |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ -40 |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |