| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Loại | PSA |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Nguồn điện | 220V/hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Điểm sương | -40oC |
| Kiểu | PSA |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 50 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 80 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 100 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,8 MPa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |