| Công nghệ | Tạo ra nitơ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| cắt laser | Vâng |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| Tiết kiệm năng lượng | Vâng |
| tăng cường | Vâng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 11 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 16 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 5 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 10nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 12 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |