| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | BÀN PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 25 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 4 Nm3/h |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 7 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 18 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 30 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 0,8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,3 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA THU NHỎ |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 14 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 22 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Loại | Cắm và chạy |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| điểm sương | -40℃ |