| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 14 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại | Đèn cầm tay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Loại | Cắm và chạy |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 11 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 0,5 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,3 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÃ THU NHỎ |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 18 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 5 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 2 Nm3/h |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | MÀNG DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 12 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |