| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Gas_type | nitơ |
| Công nghệ | Tạo ra nitơ |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Trọng lượng | 135-138kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt/hàn bằng laser |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Đặc điểm | Thiết kế nhỏ gọn, dễ cài đặt và vận hành |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Thay thế khí đóng chai |
|---|---|
| Áp lực làm việc | 0,2-0,4 mpa |
| Điều khiển áp suất | Điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Tiết kiệm năng lượng | ≥70% |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33n3/h |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Các tính năng an toàn | tự động tắt máy |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
|---|---|
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Ứng dụng | cắt laser |
| Tạo ra nitơ | tiếp diễn |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá áp, bảo vệ quá tải, bảo vệ nhiệt độ quá |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33n3/h |
| Nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33L/phút |
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
|---|---|
| Loại | máy tạo khí nitơ |
| Dải áp suất khí vào | 8kg-10kg |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |