| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| nguồn khí | Không khí |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Loại khí | nitơ |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Bảo hành | 1 năm |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33L/phút |
| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cài đặt | giản dị |
|---|---|
| Độ chính xác | Cao |
| Ứng dụng | cắt laser |
| Lợi nhuận | tăng |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Loại | Đèn cầm tay |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại | máy phát điện |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Loại khí | nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20 l/phút |
| Trọng lượng | 100-160 kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất | nhỏ bé |
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
|---|---|
| Ứng dụng | cắt laser |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |