| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Loại khí | Nitơ |
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
|---|---|
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Ứng dụng | Sử dụng công nghiệp, cắt plasma / laser, chế biến kim loại, lưu trữ và vận chuyển, |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Màu sắc | màu trắng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 90 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,8 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 90 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,8 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 20 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |