| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| เทคโนโลย | การสร้างไนโตรเจน |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| น้ําหนัก | 135-138kg |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์/การเชื่อม |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| ลักษณะ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดติดตั้งและใช้งานง่าย |
| แรงดันขาออก | 0-6 บาร์ |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | เปลี่ยนก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน | 0.2-0.4 เมกะปาสคาล |
| ควบคุมความดัน | ปรับได้ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ประหยัดพลังงาน | ≥70% |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| อัตราการไหล | 18-33 nm3/h |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปิดอัตโนมัติ |
| การพกพา | แบบพกพา |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
|---|---|
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันแรงดันเกินการป้องกันการโอเวอร์โหลดผ่านการป้องกันอุณหภูมิ |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| การบํารุง | ต่ำ |
| อัตราการไหล | 18-33 nm3/h |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |