| Độ tinh khiết nitơ | 99,9% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 12 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -45 ° C. |
| Công nghệ | PSA DI ĐỘNG |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 6 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,5% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 9 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -40°C |
| Công nghệ | MÀNG NHỎ GỌN |
| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
|---|---|
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Phương pháp kiểm soát | điều khiển tự động |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
|---|---|
| Khả năng lưu trữ | Công việc thời gian thực |
| Tuổi thọ | 8-10 năm khi bảo trì đúng cách |
| Màu sắc | màu trắng |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Áp lực làm việc | 6~8 thanh |
|---|---|
| đóng gói | Vỏ gỗ có mút xốp ngọc trai, 1 chiếc đóng gói trong một hộp |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Màu sắc | màu trắng |
| Cấu trúc | 53*43/101cm |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút cho lần đầu tiên |
|---|---|
| Đặc điểm | Thiết kế nhỏ gọn, dễ cài đặt và vận hành |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-60L/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mức tiếng ồn | ≤55dB |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤0,5kW |
|---|---|
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút cho lần đầu tiên |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại | Đèn cầm tay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
| Công suất | nhỏ bé |
| Nguồn năng lượng | Điện |