| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 12 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -45 ° C |
| เทคโนโลยี | PSA แบบพกพา |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.5% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 6 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.5 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -40°ซ |
| เทคโนโลยี | เมมเบรนขนาดกะทัดรัด |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.5% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 9 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.5 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -40°ซ |
| เทคโนโลยี | เมมเบรนขนาดกะทัดรัด |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
|---|---|
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
| สี | สีขาว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีเป็นครั้งแรก |
|---|---|
| ลักษณะ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดติดตั้งและใช้งานง่าย |
| อัตราการไหล | 33-60L/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระดับเสียง | ≤55dB |
| การบริโภคพลังงาน | ≤0.5kW |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0-6 บาร์ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีเป็นครั้งแรก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภท | แบบพกพา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |