| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Kích thước | nhỏ |
|---|---|
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Gas_type | nitơ |
| Công nghệ | Tạo ra nitơ |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Kích thước | nhỏ |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | tiếp diễn |
| Loại khí | nitơ |
| Loại | máy phát điện |
| Các tính năng an toàn | tự động tắt máy |