| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| การพกพา | แบบพกพา |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
|---|---|
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
| การบํารุง | ต่ำ |
| การใช้พลังงาน | 200W |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ปรับแต่ง AC 220V/50Hz |
| อัตราการไหลของแก๊ส | 18-33 L/นาที |
| ก๊าซออก | 99.99%-99.999% |
| การควบคุมความบริสุทธิ์ | ปรับได้ |
| ระยะความดัน | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 150 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 70 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -55°ซ |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.99% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 200 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.7 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -50 °C |
| เทคโนโลยี | หน่วยไนโตรเจนแบบเมมเบรน |