| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 15nm³/h |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 40 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 3 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 25 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 45 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -65°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 120 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | THÁP KÉP PSA |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tiết kiệm năng lượng | Vâng |
| Tách khí | Vâng |
| luồng không khí | 1-20nm3/h |
| Hiệu quả | Cao |
|---|---|
| Áp lực vận hành | PSA |
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
|---|---|
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Cách sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Nguồn điện | Điện |
| Dung tích | Máy tạo nitơ mini |
| Kích cỡ | nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| Kiểu | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp suất vận hành | PSA |