| แรงดันไฟฟ้า | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
|---|---|
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| การพกพา | แบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| เทคโนโลย | การสร้างไนโตรเจน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| flow_rate | 18-33 L/นาที |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9 บาร์, 130 ~ 145 PSI |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |