| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
|---|---|
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| สินค้า_ชื่อ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| เทคโนโลยี | การสร้างไนโตรเจน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |