| Áp lực | 7-9 thanh |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Loại khí | Nitơ |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Loại | máy tạo khí nitơ |
|---|---|
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
| Khả năng lưu trữ | 50L |
| Công suất | 1-20 N m³/h |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| Áp suất làm việc | 6 ~ 8 bar |
|---|---|
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
| Dải áp suất khí vào | 8kg-10kg |
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Kích thước | 53*43/101cm |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Loại khí | nitơ |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |