| Kích thước | nhỏ |
|---|---|
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại | Cắm và chạy |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Công suất | Máy tạo nitơ mini |
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Gas_type | nitơ |
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Công nghệ | Tạo ra nitơ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| Flow_rate | 18-33 l/phút |
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Nguồn điện | Điện |
|---|---|
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Hiệu quả | Cao |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| Áp suất khí vào | 7 ~ 9bar |
|---|---|
| Các bộ phận | Đồ áp suất, động cơ, động cơ, vòng bi, bơm, khác |
| Ứng dụng | Sử dụng công nghiệp, cắt plasma / laser, chế biến kim loại, lưu trữ và vận chuyển, |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Màu sắc | màu trắng |