| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความจุ | 50L |
| ความจุ | 1-20 n m³/h |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| ความกดดันในการทำงาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| ชิ้นส่วน | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| มิติ | 53*43/101 ซม. |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |