| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| nguồn năng lượng | Điện |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Bảo hành | 1 năm |
| Flow_rate | 18-33 l/phút |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Flow_rate | 18-33 l/phút |
|---|---|
| nguồn năng lượng | Điện |
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại | Đèn cầm tay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Công suất | nhỏ bé |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Loại | Đèn cầm tay |
| Bảo hành | 1 năm |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| cắt laser | Vâng |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Nguồn năng lượng | Điện |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| tăng cường | Vâng |
| Áp suất không khí | 0,7-0,9MPA |
| luồng không khí | 18-33nm3/h |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
|---|---|
| Loại | PSA |
| Yêu cầu năng lượng | 220V/hoặc tùy chỉnh |
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất | nhỏ bé |