| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Nguồn điện | Điện |
| Dung tích | Bé nhỏ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Áp lực | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Dung tích | Bé nhỏ |
| Nguồn điện | Điện |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | nitơ |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
| Chế độ hoạt động | tiếp diễn |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Loại khí | nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | tiếp diễn |
| Loại khí | nitơ |
| Loại | máy phát điện |
| Các tính năng an toàn | tự động tắt máy |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Loại khí | nitơ |
|---|---|
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| nguồn khí | Không khí |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Ứng dụng | Thay thế khí đóng chai |
|---|---|
| Áp lực làm việc | 0,2-0,4 mpa |
| Điều khiển áp suất | Điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Tần số | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
| Công suất | nhỏ bé |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| Yêu cầu năng lượng | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| Tiết kiệm năng lượng | Vâng |