| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความจุ | เล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
|---|---|
| ความจุ | เล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปิดอัตโนมัติ |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| การพกพา | แบบพกพา |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
|---|---|
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
| การบํารุง | ต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | เปลี่ยนก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน | 0.2-0.4 เมกะปาสคาล |
| ควบคุมความดัน | ปรับได้ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| ความต้องการพลังงาน | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| ประหยัดพลังงาน | ใช่ |