| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.999% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 8 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.5 MPa |
| จุดน้ำค้าง | -60°ซ |
| เทคโนโลยี | การแยกเมมเบรน PSA |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | เล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | มินิ |
|---|---|
| เทคโนโลย | PSA (การดูดซับความดันแกว่ง) |
| ระดับความบริสุทธิ์ | สูง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| เทคโนโลย | การสร้างไนโตรเจน |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| การใช้งาน | แล็ป |
|---|---|
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| ขนาด | มินิ |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปิดอัตโนมัติ |