| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| ประเภท | แบบพกพา |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| น้ําหนัก | 100 กก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| น้ําหนัก | 100 กก |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5~40℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |