| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | เกรดห้องแล็บ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| เทคโนโลย | PSA (การดูดซับความดันแกว่ง) |
| แรงดันใช้งาน | ส.ป.ก |
|---|---|
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| วัสดุ | เกรดห้องแล็บ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความจุ | 50L |
| ความจุ | 1-20 n m³/h |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน (N2) |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| พิมพ์ | เสียบและเล่น |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
|---|---|
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| flow_rate | 18-33 L/นาที |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/ หรือปรับแต่ง |
| การไหลของอากาศ | 18-33nm3/h |