| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
|---|---|
| Hiệu quả | Cao |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Kích thước | nhỏ |
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại | máy phát điện |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| nguồn khí | Không khí |
|---|---|
| Kích thước | gọn nhẹ |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Công suất | nhỏ bé |
| Loại | máy phát điện |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Tần số | 50/60hz |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống hàn laser |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Loại khí | Nitơ |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 18-33L/phút |
| Độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Nguồn điện | Điện |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |