| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ระดับความบริสุทธิ์ | สูง |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | สูง |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ขนาด | มินิ |
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| การบํารุง | ต่ำ |
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
|---|---|
| ขนาด | กะทัดรัด |
| การบํารุง | ต่ำ |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |