| Phương pháp cung cấp nitơ | LIÊN TỤC |
|---|---|
| Cân nặng | 100 kg |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | Ổn định |
| Tách khí | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| tăng cường | Vâng |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Kiểu | Cắm và chạy |
| Điểm sương | -40oC |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu | thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45 ° C. |
| Phương pháp cung cấp nitơ | LIÊN TỤC |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Kiểu | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
|---|---|
| Kích cỡ | nhỏ |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Cách sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤0,5kW |
| Độ tinh khiết nitơ | ≥99,99% |
| Ứng dụng | Cắt/hàn bằng laser |
| Cân nặng | 135-138kg |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
|---|---|
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Trọng lượng | 100 kg |
| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
|---|---|
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Phạm vi áp | 2-6 thanh |
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Phạm vi áp | 2-6 thanh |
| Trọng lượng | 100 kg |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
|---|---|
| Phạm vi áp | 2-6 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |