| An toàn | đảm bảo |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Lợi nhuận | tăng |
| Độ tin cậy | Cao |
| Ứng dụng | Thay thế khí đóng chai |
|---|---|
| Áp lực làm việc | 0,2-0,4 mpa |
| Điều khiển áp suất | Điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Kích thước | nhỏ bé |
| quy mô | 53*43*101cm |
|---|---|
| Áp suất khí vào | 7~9 Bar, 130~145 PSI |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| cắt laser | Vâng |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Công nghệ | Trình độ cao |
|---|---|
| Lợi nhuận | Tăng |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
|---|---|
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
| Độ chính xác | Cao |
| Độ tin cậy | Cao |
| Cài đặt | giản dị |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
|---|---|
| Độ tinh khiết | ≥99,99% |
| Áp suất không khí | 0,7-0,9MPA |
| Tiết kiệm năng lượng | Vâng |
| tăng cường | Vâng |
| điểm sương | ≤-40℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| cắt laser | Vâng |
| Yêu cầu năng lượng | 220V/ hoặc tùy chỉnh |
| luồng không khí | 18-33nm3/h |