| ความปลอดภัย | รับประกัน |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
| การบํารุง | ง่าย และ ราคา ต่ํา |
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| ความน่าเชื่อถือ | สูง |
| แอปพลิเคชัน | เปลี่ยนก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน | 0.2-0.4 เมกะปาสคาล |
| ควบคุมความดัน | ปรับได้ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9 บาร์, 130 ~ 145 PSI |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| เทคโนโลยี | ขั้นสูง |
|---|---|
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์ |
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
| ความแม่นยำ | สูง |
| ความน่าเชื่อถือ | สูง |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์หรือการทำวัสดุใหม่ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.99% |
| ความดันอากาศ | 0.7-0.9MPA |
| ประหยัดพลังงาน | ใช่ |
| สุดยอด | ใช่ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/ หรือปรับแต่ง |
| การไหลของอากาศ | 18-33nm3/h |